माझी सुरवात – भाग 1

नमस्कार मित्र आणि मैत्रिणींनो,
ही माझी पहिली पोस्ट, तुमचा अभिप्राय तुम्ही इन्स्टाग्राम अकाउंट वर नोंदवू शकता.

तुम्ही आप आपल्या चड्डीत हात टाकून तयार असाल अशी आशा करतो आणि जास्त वेळ न घालवता स्टोरी ला सुरवात करतो.

माझं नाव मंदार, माझी आई शिक्षिका आणि वडील बीजनेसमॅन आहे मला एक मोठी ताई आहे जिचे नाव सीमा आहे.

ही गोष्ट आहे जेव्हा मी नववीत होतो आईच्या अचानक झालेल्या बदलीमुळे मला सुद्धा शाळा बदलावी लागली, नवीन शाळेत सगळ्यात मोठी पंचाईत होते ती म्हणजे नवीन मित्र मैत्रिणी मिळण्याची पण ते म्हणतात ना सारख्या सवयीचे दोन व्यक्ती जवळ आले की लगेच मैत्री जुळून येते, मला ही तसाच एक मित्र मिळालं त्यांचं नाव अमोल ( याची कहाणी नंतर कधी सांगेल )

मला समज आल्यापासूनच मुलींच्या सौंदर्याचा लळा होता, मुलींना निरखून पारखून त्यांच्या सौंदर्याचा रसपान करणे मला फार आवडायचे माझा नवीन मित्र ही तसाच होता. ७० जणांच्या क्लासमध्ये कमी अधिक 40 मुली होत्या आणि त्या सगळ्या चांगल्या घरच्या असल्यामुळे दिसायला पण खास होत्या त्यातून ज्या मुलीने माझी नजर हेरली ती म्हणजे ‘श्रद्धा’

श्रद्धा बद्दल सांगायचे झाल्यास श्रद्धा दिसायला एकदम गोरी, उंचपुरी, कुरळे केस, निळे डोळे अगदी लावण्यवती अभ्यासात सुद्धा ती हुशार होती. तीच शरीर कोणाचाही लंड उठवेल असच होत तिची गांड एकदम भरलेली होती त्यावर ती चुडीदार घालत असल्याने तिच्या निकर ची स्ट्रीप सुद्धा दिसून यायची तिचे वक्ष असे होते जणू ती 22 23 वर्षाची असेल. चालताना सगळ्यांना घायाळ करून जायची.

तिला पाहल्या पासून माझी रात्रीची झोप उडालेली होती श्रद्धा ला केव्हा खाली झोपवून झवता येईल याचाच विचार मी करत होतो, ही वेळ लवकरच येईल अशी आशा होती. एक दिवस शाळेत कसला तरी कार्यक्रम सुरू होता सगळे जण पटांगणात हजर होते. तेवढ्यात माझ्या आईने मला आवाज दिला आणि वर्गात कोणी आहे का याची चौकशी करून यायला सांगितलं आईच्या म्हणण्या प्रमाणे मी वर्गात फेरफटका मारायला गेलो. वर्गात जाताच मला श्रद्धा दिसली जी डेस्क वर डोकं ठेवून झोपलेली होती, मी जवळ जाऊन तिला विचारपूस करण्याचं ठरवलं.

मी : श्रद्धा, काय झालं तुला तू एकटी इथे के करती आहे.

श्रद्धा : अरे मंदार बर झालं तू आलास माझ्या पोटात खूप दुखत आहे म्हणून मी एकटी इथे बसून आराम करत होती.

मी : आता कस आहे तुझं पोट.

श्रद्धा : आता दुखणं अजून वाढलंय मला डॉ. कडे घेऊन चलतो का?

मी : हो नक्कीच, तू माझ्या खांद्यावर हात ठेवून उभी हो बघू आधी.

श्रद्धा खांद्यावर हात ठेवून उभी झाली आणि चालता चालता तिचा तोल गेला आणि ती पडायला लागली, तसच मी तिला पकडण्याचा प्रयत्न केला पकडण्याचा नादात माझ्या हाताने तिची गांड जोरात दाबण्यात आली श्रद्धाच शरीर पार शहारून गेलं, आणि तिच्या तोंडून आई…… ग असा उद्गार बाहेर पडला तिच्या शरीराचा स्पर्श मी जन्मभर न विसरण्यासारखा होता ती माझ्या मिठीत होती क्षणभर आम्ही त्याच अवस्थेत होतो नंतर मी भानावर आलो आणि तिला व्यवस्थित वर्गाबाहेर घेऊन गेलो शिपायांच्या मदतीने मी तिला हॉस्पिटल मध्ये घेऊन गेलो आणि तिथून तिचे पप्पा तिला घरी घेऊन गेले.

त्या दिवसापासून आमच्या मैत्रीची सुरवात झाली, आम्ही शाळेत रोजच भेटू लागलो, सोबत जेवण करू लागलो बरच काही शेयर करू लागलो श्रद्धा कधी कधी अंगलगट पण करायची.
एक दिवस शिक्षक वर्गात नसतांना असच आम्ही मागच्या बाकावर बसून काही तरी चर्चा करत होतो चर्चा करतेवेळी अनावधानाने माझा हात तिच्या मांडीवर गेला ती शहारली पण तिने काही प्रतिसाद दिला नाही वेळ पाहून मी ही हात काढला नाही आणि आमच्या गप्पा सुरूच होत्या काही वेळात आमचे नजरेचे इशारे सुरू झाले तिच्या डोळ्यात मला कामवासना स्पष्ट दिसत होती मी पण ही सुवर्णसंधी साधण्याचा निर्णय घेतला आणि तिच्या ड्रेस वर करून तिच्या पोटावर हात फिरवू लागलो, ती स्वतःचा ओठ चावत मला प्रतिसाद देत होती सोबत तिचा हात माझ्या मांड्यांवर फिरवत होती. मी अजून हिम्मत वाढवली आणि तिच्या सलवार ची नाडी सोडून सरळ हात तिच्या निकर च्या आत टाकला, आणि तिच्या नरम कोवळ्या पुच्चीचा अंदाज लावू लागलो तिची पुच्ची एखाद्या मलमली कापडा सारखी मऊ होती तिच्या पुच्ची ला स्पर्श करते वेळी तिच्या चेहऱ्यावर वेगळाच आनंद होता.
मी तिच्या पुच्ची वर हात फिरवू लागलो तिचा हात माझ्या मांड्यावरून माझ्या पॅन्टची चैन उघडत माझ्या लंडपर्यंत केव्हा पोहचला हे मला कळाले सुद्धा नाही तिचा स्पर्श होताच एक वेगळीच नशा माझ्या डोळ्यात चढली कुण्या स्त्रीचा माझ्या लंडाला झालेला हा पहिलाच स्पर्श आणि मी सरळ माझं एक बोट तिच्या पुच्चीत घातलं तशी एक किंकाळी तिच्या तोंडून बाहेर बडेल तोच तिने दुसऱ्या हाताने तीच तोंड दाबत ती किंकाळी दाबून धरली. माझा लंड हातात घेऊन ती हलवू लागली मी ही माझं बोट तिच्या पुचित आत बाहेर करू लागलो तिचे उसासे तिच्या ओठांच्या आतच गडप होत होते, एखाद्या एक्सपर्ट रांडे सारखी ती माझा लवडा हलवत होती पहिला वेळ असल्याने माझा बांध फुटायला जास्त वेळ लागला नाही आणि मी तिच्या हातावरच झडलो, थोड्याच क्षणात तिच्या पुच्चीने सुद्धा पाणी सोडलं. हात कोणाला दिसू नये अश्या रीतेने तिने हात बाहेर काढला आणि रुमालाने स्वच्छ केला आणि चिकटून राहिलेलं वीर्य आपल्या जिभेने साफ करून टाकलं, एकदम शिताफीने तिने सलवार ची नाडी बांधत मला डोळा मारून एल कातिल स्माईल दिली आमच्या दोघांच्या चेहऱ्यावर एक वेगळाच आनंद होता १५ मिनिटाच्या खेळात आम्ही दोघे एकमेकांच्या प्रेमात पडलो होतो, तेवढ्यात शाळेची घंटा वाजली अन आम्ही भानावर आलो.

This content appeared first on new sex story .com

श्रद्धा ला कस मी तिच्याच घरी जाऊन झवलो आणि माझ्या झवण यात्रेचा शुभारंभ केला हे सांगीन पुढच्या भागात. धन्यवाद.

Bollywood_._glamour या इंस्टा ID वर अभिप्राय द्यायला विसरू नका.

This story माझी सुरवात – भाग 1 appeared first on dead

Free Sex Chat

You cannot copy content of this page