दोन गर्लफ्रेंड्सचे एकाचवेळी उपभोगले शरीर

मित्रानो नमस्कार. माझे नाव किरण आहे. मी आज चाळीशीत आहे माझ्या आणि एक अतिशय उत्तम आयुष्य मी जगत आहे. उत्तम म्हणजे मी आर्थिक आणि शारीरिक दोन्ही कडे पण खूपच मजा घेत आलो आहे आणि आज देखील मी घेत आहे याचा मला अभिमान आहे.

मी मुळात आर्थिक दृष्ट्या खूपच चांगला होतो अगदी पहिल्या पासून. त्यामुळे माझे राहणीमान अतिशय उंची होते. चार चाकी गाडी, गॉगल, उंची कपडे, महागडे परफ्यूम्स आणि दाग दागिने यामुळे माझ्याकडे बायका लगेच आक्रर्षित होत असत आणि आज देखील होतात.

दिसायला पण मी तसा बरा होतो आणि वागण्यात मात्र बाराचा होतो. उंच जवळपास सहा फूट, पिळदार स्नायू, धिप्पाड छाती, सरळ नाक यामुळे माझे उंची राहणीमान मला अजून जास्त शोभून दिसत असे. मला पण नेहमीच चांगले राहायला आवडत असे.

तर अश्या या मला शौक पण तसेच होते बरं का. म्हणूनच मी खूप मुली आणि स्त्रियांना आजवर उपभोगले आहे आणि आज देखील माझ्याकडे खूप स्त्रिया आहेत ज्यांना मी पाहिजे तेव्हा आणि पाहिजे तसे उपभोगू शकतो अगदी मना सारखे.

Leave a Comment

You cannot copy content of this page