आई मावशी आणि मावस बहिणीबरोबर लेस्बियन सेक्स

माझे नाव सुगंधा आहे. मी मुंबईला माझ्या आई वडीलांबरोबर रहाते. मी त्यांची एकूलती एक मुलगी. मी दिसायला खूप सुंदर आहे आणि माझी मोठी फिगर आहे. पण माझ्या जवळच्या कूणालाही माहीत नाही की मी बायसेक्शूअल आहे (मला स्त्री आणि पुरुष दोघांचेही आकर्षण वाटते.) माझा एक बॉयफ्रेंड आहे पण मला मधु(माझी आई) मध्ये जास्त इंटरेस्ट होता. घरामध्ये जास्त वेळ मी आणि माझी आई मधु राहतो आणि माझे पपा बाहेर नोकरी करतात आणि ते ६ महिन्यातून एक वेळ घरी येतात आणि म्हणून मी या साईट वर माझा जास्त वेळ देते. मला सेक्सी गोष्टी वाचायला खूप आवडतात.

माझ्या आईचे लग्न झाले तेव्हा तिचे वय १९ होते आणि ती २१ ची असताना मी झाली… पण ती कधी सेक्स बाबतीत संतुष्ट नव्हती कारण पपा कधी घरामध्ये नसायचे. आता मधु चे वय ३६ आहे पण ती अशी दिसते जणू माझी बहिण असेल. खूप सेक्सी शरीर, उंची ५.८ इंच आणि फिगर ३४-२३-३८ असेल रंग एकदम गोरा आणि ती एका हिरोईन सारखी दिसते.

ही गोष्ट ४ महिन्या पूर्वीची आहे. घरामध्ये आम्ही दोघेच होतो आणि आम्ही सर्व गोष्टी शेयर करायचो आणि कधी कधी थोडे सेक्स विषयी पण बोलत होतो. मग एक दिवस आम्ही माझ्या बॉयफ्रेंड विषयी बोलत होतो. तेव्हा ती म्हणाली कि करून घे मजा आता तुझे वय आहे आणि मग माझ्या सारखी दशा होणार आहे तुझी. आणि आम्ही बोलत बोलत सेक्स विषयी बोलू लागलो आणि मग मला माहित नाही काय झाले मला राहवले नाही आणि मी म्हणाले कि आपण दोघे मजे करू शकतो ना? तर ती मला खूप चकित होऊन पाहू लागली. मग मी म्हणाले कि मी तुम्हाला कधी सांगितले नाही पण मला मुलगा आणि मुलगी दोघे आवडतात आणि तू मला जास्त आवडते. तेव्हा मधु हसू लागली आणि म्हणाली कि चल वेडी कुठली.. अशी चेष्टा करीत अजून नकोस, तर तेव्हा मी म्हणाले कि मी चेष्टा करीत होते. मग मी तिथून उठले आणि मग माझी त्या पासून तिच्या मध्ये रुची वाढू लागली आणि मला स्वप्ना मध्ये तिची पूची दिसू लागली.

मग एक दिवस ती कपडे धुवून बाहेर आली आणि तिला एकदम घाम फुटला होता आणि तिची ब्रा दिसत होती. तेव्हा तिची नजर माझ्या वर पडली आणि ती म्हणाली कि काय झाले? तर मी म्हणाले कि तु अंघोळ करून घे खूप उकडत आहे ना. तर ती अंघोळ करायला गेली. तिने तिची ब्रा आणि पँटी काढून बाहेर लटकवली आणि ती अंघोळ करायला गेली. मी तिची ब्रा आणि पँटी घेतली आणि माझ्या रूम मध्ये जाऊन तिचा वास घेऊ लागले आणि माझ्या पूचीमध्ये बोट घालू लागले. माझ्या पूची चा सर्व रस मी मधु च्या पँटी वर लावला आणि मग गप चूप तिथे जाऊन ठेवली.

You cannot copy content of this page