कच्च्या कळीची मस्त ठोकाठोकी

हेल्लो मित्रानो माझे नाव राकेश आहे आणि माझे वय २९ आहे. मी लुधियाना पंजाबचा आहे आणि एका प्रायवेट कंपनीत नोकरी करतो. मी तुम्हाला एक खरी घटना सांगणार आहे ज्यामध्ये मी एक कच्ची पुच्ची जवली. तसे आम्ही याला घटना तर म्हणू शकत नाही पण याला एक सेक्स अनुभव म्हणू शकतो. तुम्हाला हे नक्कीच आवडेल.

मी त्यावेळी एक प्रायवेट काम्पुटर शिक्षक होतो आणि सकाळ संध्याकाळ मुला मुलींचे क्लास घ्यायचो. मुलींमध्ये तर सर्व मुली सुंदर होत्या आणि मला त्यातून एक मुलगी खूप आवडली. तिचे वय २२ असेल आणि शरीराने अप्सरा होती. चेहरा एकदम गोरा. बारीक कमर, तेजस्वी डोळे, सेक्सी गांड आणि बूब. माझ्या क्लासची सर्व मुले तिच्यावर लाईन मारायची.

मी तिला कधी वासनेने पहिले नव्हते आणि ती मला पसंत करत होती. ती माझ्याकडे पाहून स्मित करत राहायची. मी एकदा तिची वही तपासत असताना एक नंबर वहीत पहिला आणि मी म्हणालो कि काय आहे? तर तिने हळू आवाजत सांगितले सर हे तुमच्यासाठी आहे तुम्ही पटकन तुमच्याकडे लिहून ठेवा. पण मी गडबडीत तो नंबर पहिला नाही आणि तिचा काही खोटा संशय घेतला नाही. मग ४ दिवसांनी तिचा क्लास होता आणि ती २ तास अगोदर येऊन बसली

मी विचारले कि इतकी लवकर का आलीस? तर ती असत म्हणाली तुमच्यासाठी आले. मग ती बसली आणि मला म्हणाली कि सर तुम्ही माझ्या शेजारी बसा तर मी समजलो कि काही तरी भानगड आहे. मी तिच्या पासून थोडा दूर बसलो. ती म्हणाली सर तुम्ही मला इतके का घाबरता? थोडे माझ्या जवळ बसा ना. मग मी तिचं जवळ जाऊन बसलो आणि ती माझ्याकडे पाहून हसत होती. मी गपचूप बसलो होतो.

You cannot copy content of this page