हॉटेलमध्ये झवली मित्राची कामुक आई – Marathi sexy aai chudai katha

Marathi sexy aai chudai katha मी आणि राजू दोघे पण लहानपणापासूनचे मित्र होतो. एकच कॉलोनी, एकच शाळा आणि एकच कॉलेज यामुळे आमच्यातील मैत्री खूपच चांगली होती. तो तसा थोडा जास्त अभ्यासात असे आणि मी मात्र नेहमी इतर गोष्टीत पुढे असे आणि त्यामुळे तर अभ्यासासाठी मी त्याच्यावर नेहमीच अवलंबून असे. तो मला खूप चांगली मदत कर असे. त्यामुळे त्याच्या घरी तर मी नेहमी पडून असत असे.

तो जसा अभ्यासात पुढे होता तसे मी बाहेरील गोष्टीत पुढे होतो. त्यामुळे बाहेरील काही काम असेल त्याचे तर ते मी करत असे व त्यामुळे तो मला खूप त्या बदल थँक्स बोलत असे. आम्ही मोठे झालो तेव्हा त्याच्या वडीलांचे निधन झाले. तो व त्याची आई दोघेच राहत होते त्यामुळे . त्याच्या आईचे नाव सुजाता होते. तिचे खुप लहान वयात लग्न झाले होते आणि त्यामुळे ती अजून पण काही अशी फार वयस्क झाली नव्हती आम्ही कॉलेज ला असून पण.

सुजाता दिसायला खूपच माल होती. उंच तर होतीच ती पण तिची फिगर कमालीची सेक्सी होती.अगदी काही ती ३६-२४-३६ अश्या फिगरची नसली तर ती बघेल तिकडे गच्च भरलेली होती. तिची छाती मला खूप आवडत असे. नेहमी साडी मध्ये ती असल्याने ती खूप वेळा वाकली कि मला तिची छाती दिसत असे आणि ते बघून मग मी रोज रात्री मूठ मारत असे.

तीच गत होती तिच्या गांडीची. ती साला काय खात होती माहीत नाही पण तिची गांड मात्र गरगरीत अशी भरलेली होती आणि त्यामुळे तिच्या गांडीकडे बघून तिची साडी खालून वर करावी आणि तिच्या गांडीत जीभ घालून तिचे ते भुरे असे भोक चाटून काढावे असे मला वाटत होते नेहमी. ती माझ्याशी खूपच चांगले वागत असे. तिच्या मुलाला मी खूप मदत करत असलेले बघून तिला माझ्या बद्दल विशेष प्रेम होते.

Leave a Comment

You cannot copy content of this page