कॉलेज मित्रांनी ठोकली माझी सेक्सी योनी – Marathi hot group sex sotry

मी एका कॉलेज मध्ये होते तेव्हाची ही गोष्ट आहे. मी कॉलेज मध्ये खूप फेमस होते  आणि असणार पण ना. कारण मी दिसायला सेक्स बॉम्ब होते. मला खूप आधी पासूनच माझ्या शरीराची काय जादू आहे ते जाणवू लागले होते. कारण माझ्याडॆ खूप जण वळून वळून  बघत असत. अर्थात ते काही मी खूप देखणी होते दिसायला म्हणून नव्हे तर माझी गळ्या खालची फिगर बघून.

ज्याला फक्त संभोग करायचा असतो ना त्याला कोण कसे दिसते याच्याशी काही घेणे देणे नसते. त्यामुळे त्याला एकच गोष्ट माहित असते  ती म्हणजे ते मादक शरीर उपभोगणे. मी जवळपास साडे पाच फूट  उंच होते. माझी फिगर ३६-२४-३६ अशी होती आणि माझ्या छातीपासून माझ्या बेंबी पर्यंत व माझ्या मांड्यांपासून माझ्या गांडी पर्यंत सगळेच कसे गच्च गच्च होते आणि त्यामुळे मी सर्वाना वेडे केले होते.

मी कॉलेज मध्ये खूप मुलांशी बोलत असे. म्हणजे खरे तर मी मुलांशीच जास्त बोलत असे. मला मैत्रिणी खूप कमी होत्या आणि त्यामुळे मी मुलांसोबत इकडे तिकडे  सगळीकडे अगदी आरामात फिरत असे. माझे त्यातपण काही मित्र खूप जवळचे होते आणि त्यातील दोघे होते महेश आणि राकेश. दोघे पण माझ्याच वर्गात होते आणि दोघे पण दिसायला  खूप जास्त देखणे होते.

त्यांना बघून मीच स्वतःहून त्यांच्याशी ओळख करून घेतली होती. कारण त्याना बघून माझी छाती मोठी होत असे आणि माझ्या योनीचा आकार पण खूपच मोठा होऊन ती ओलीचिंब होत असे. पण त्याचा अर्थ असा नव्ह्ता कि मी पण त्याना आवडलीच पाहिजे. पण मला एक गोष्ट माहित होती. ती म्हणजे  कोणताही मुलगा असो त्याला संभोग हा पाहिजे असतोच असतो.

Leave a Comment

You cannot copy content of this page