मग आम्ही लोक घरी आलो. मग तिथे त्यांचे खूप चांगले स्वागत केले गेले आणि मग मी भाभी ला तिचा रूम पण दाखवला आणि ती मला खूप सेक्सी नजरेने पाहत होती. माझा लंड पेंट मध्ये आता तंबू बनवून बसला होता आणि बहुतेक तिने पण त्याला पहिले होते आणि मग तिने एक सेक्सी आह केली आणि मग ती रूम मध्ये जाऊन कपडे बदलु लागली आणि मग मी परत बाहेर आलो.
मित्रानो मग काही वेळाने ती खाली येऊ लागली आणि तिने तेव्हा खूप सेक्सी असे मेक्सी सारखे कपडे घातले होते आणि ती खूप मस्त माल वाटत होती, एकदम मोठ्या गळ्याच्या मेक्सी मध्ये तिचे बुब्स अर्धे बाहेर दिसत होते आणि मग मी सतत घुरून घुरून तिची भरलेली छाती पाहत होतो. मग तिने मला पाहून एक स्माईल दिली आणि मग ती मला म्हणाली कि तू खूप चांगला दिसतोस. आणि मग मी पण तिला म्हणालो कि तुम्ही पण एकदम मस्त माल आहे भाभी आणि मग आम्ही दोघे हसू लागलो.
मग ती मला म्हणाली मला तुझे घर तरी दाखव आणि सांग मला कि काय काय कोठे कोठे आहे? आणि मग मी तिला सर्व घर दाखवू लागलो आणि ती जाणून बुजून मला सारखी सारखी चिकटत होती आणि ती खूप हसून हसून माझ्या बरोबर बोलत होती. पण मित्रानो मग मला काही खरेदी करायला जायचे होते आणि मग मी पण ही गोष्ट तिला सांगितली तर ती म्हणाली कि चल मी पण तुझ्या बरोबर बाहेर येते आणि मला पण काही घ्यायचे आहे आणि मग आम्ही दोघे गाडी घेऊन बाजार कडे जाऊ लागलो आणि मग काही वेळाने तिने मला विचारले कि तुला कोणी गर्ल फ्रेंड आहे का? तर मी म्हणालो कि नाही आहे तर मग ती म्हणाली कि मग तू याला कसे कंट्रोल मध्ये करतोस आणि मग ती हसू लागला.
मग मी तिला म्हणालो कि मी जेव्हा पासून तुम्हाला पहिले आहे तेव्हा पासून मला कंट्रोल करता येत नाही. मग ती थोडे हसत म्हणाली कि असे आहे काय मला तो खूप भुका वाटत आहे दे आज मी त्याला शांत करून देते आणि मग तिने तिचा एक हात माझ्या पेंट वर ठेवला आणि मग तिने पेंट ची चेन उघडून माझा लंड पकडून टाकला आणि मग म्हणाली कि तुझा बेबी किती मोठा आहे. मित्रानो ती खूप खुश दिसत होती आणि तो माझा लंड घासू लागली आणि तिच्या मुलायम हाताचा स्पर्श घेऊन माझा लंड खूप कमी वेळा मध्ये ताठू लागला.
मग ती थोडी खाली वाकली आणि मग ती माझा लंड तिच्या तोंडा मध्ये घेऊन चोकू लागली. मित्रानो मी तर खरेच वेडा झालो होतो आणि माझी गाडी पण आता रस्ता विसरून गेली होती आणि मग मी तिला थांबवले आणि मग माझ्या एका मित्राला फोन केला तो थोडा जवळ राहतो आणि तेव्हा तो नोकरी वर गेला होता आणि मग मी त्याच्या कडून त्याच्या रूम ची चावी घेतली आणि मग त्याच्या रूम मध्ये गेलो आणि आता भाभिला पण सर्व काही समजले होते कि तिच्या बरोबर आता काय होणार आहे.
मग मी पण जास्त उशीर केला नाही आणि दरवाजा बंद केला आणि मग मी तिला बाहो मध्ये घेतले आणि मग ती मला कीस करू लागली. ती एकदम फ्रेच स्टाईल मध्ये कीस करीत होती आणि मी तर एकदम वेडा होऊ लागलो होतो आणि मी मनातल्या मनात देवाला खूप धन्यवाद देऊ लागल होतो कारण तो अमेरिके चा माल आज माझ्या हाता मध्ये आला होता. मग मी तिला २० मिनिटे कीस केली आणि ती आता खूप गरम झाली होती आणि मग ती माझे कपडे काढू लागली आणि मी फक्त चड्डी मध्ये राहिलो. मग ती माझा लंड चड्डी वरून चाटू लागली आणि घासू लागली.
मग तिने माझी चड्डी खाली केली आणि माझा लंड पाहीला तर ती एकदम खूप घाबरली आणि तिच्या तोंडून निघाले कि आह कोठून आणला आहेस तू एवढा मोठा लंड? तुझ्या भैया चा तर याच्या अर्धा पण नाही आहे आणि मग ती खूप खुश होऊन माझा लंड हलवू लागली आणि मग तोंडामध्ये घेऊन चोकू लागली आणि माझ्या तोंन्डून आःह उम्म्म्म अह्हह ब्दस्स्स्स आवाज बाहेर पडू लागले अजून जोराने चोक अहछ्ह आणि पूर्ण आत घे आह्ह अम्म्म्म आणि मग ती लंड एकदम आत पर्यंत घेऊ लागली आणि मग खूप जोर जोराने लोलीपोप सारखी चोकू लागली.
ती एकदम पोर्न फिल्मच्या रांड सारखी माझा लंड चोकत होती आणि मग मला वाटले कि माझे आता निघणार आहे आणि मग मी तिला धक्का देऊन बेडवर झोपवले आणि तिची पेंटी काढू लागलो. तिने पुच्ची एकदम स्वच्छ केलेली होती. मी वेळ न घालवता माझे ओठ पुच्चीवर ठेवले. पण आता तिच्या पुच्ची ची सुगंध मला वेड लावत होती. मी तिच्या मांड्याना वेगळे करून पहिले तर तिची ती छोटी गुलाबी पुच्ची माझ्या नजरेसमोर होती. मग मी वेळ न घालवता तिच्या पुच्चीत माझी जीभ टाकली आणि चोकू लागलो.
मी तिची खूप वेळपर्यंत माझ्या जिभेने जवाजवी केली आणि मग काही वेळाने आम्ही दोघे 69 मध्ये येऊन दोघांची तहान भागवली. मग मी तिच्या पुच्ची च्या दाण्याला जिभेने चाटू लागलो आणि ती माझे डोके पकडून पुच्चीवर दाबू लागलो, जणू पहिल्यांदा कोणी तिची पुच्ची चाटत होते. ती ओरडत होती ओह्छ्ह्ह उम्म्म्मम येस्स्स्सस आणि मी पूर्ण जोशाने तिची पुच्ची चाटत होतो. तिने अचानक माझे डोके जोरात दाबले आणि सर्व रस सोडला आणि मी तो पिऊन गेलो आणि परत तिला कीस करू लागलो
ती आआहाहः करू लागली आणि तिचे बॉल दाबू लागली अह्ह्ह्हह उह्ह्ह्ह तू आता बास कर आईईईईईइ मी आता राहू शकत नाही.
मित्रांनो ती आता वेड्यासारखी झाली होती. ती तिच्या पुच्चीला माझ्या जीभेकडे करत होती आणि माझ्या डोक्याला तिच्या पुच्चीवर दाबत होती आता जेव्हा मला वाटले कि ती पूर्ण गरम जाली आहे तेव्हा मी तिच्यावर भुक्या वाघासारखा तुटून पडलो आणि तिच्या बॉल ला दाबू लागलो आणि चोकू लागलो.
मी तिला झोपवले आणि तिच्या पुच्चीवर लंड ठेवला आणि हळूहळू लंड घुसवू लागलो आणि तिला त्रास होऊ लागला. मी एका जटक्यात लंड आत घुसवला आणि तिच्या तोंडातून किंकाळी निघाली.. मी तिच्या ओठावर माझे ओठ ठेवले आणि काही वेळ शांत झालो. हळू हळू तिचा त्रास कमी झाला आणि मी परत ठोके द्यायला सुरुवात केली. ती पूर्ण गरम झाली होती. मी तिला उठवून तिचे पाय माझ्या कमरेला लावले.. पुच्चीत लंड टाकला आणि तिचे बॉल माझ्या छातीवर आले. तिचे हात माझ्या गळ्यावर, माझे ओठ तीच्या ओठावर आणि तोंडात जिभेची लडाई सुरु झाली. मी माझा लंड तिच्या पुच्चीत असताना हाताने गोलगोल फिरवू लागलो आणि मग ठोके चालू केले. ठोके इतके जोरात होते कि ती पूर्ण हादरत होती आणि तिचे बॉल माझ्या छातीला जोराने घासत होते.
मग काही ठोक्यानंतर तिने पाणी सोडले आणि लंडाला ओलावा मिळाल्याने ठोकाठोकी आरामात होत होती. मग मी थोड्या वेळाने जटके थांबवले आणि तिला म्हणालो कि माझे वीर्य निघणार आहे कोठे टाकू तर ती म्हणाली कि माझ्या तोंडामध्ये टाक. आणि मग मी माझे सर्व वीर्य तिच्या तोंडात टाकले आणि तिने माझे सर्व पिऊन स्वच्छ केले आणि आम्ही काही वेळ असेच पडून राहिलो आणि मग आम्ही उठून खरेदी करायला गेलो आणि मग ती मला म्हणाली कि तू खूप चांगला आहेस आणि मी तुझ्या वर खूप प्रेम करते आहे.