उन्हाळ्याच्या सुट्टी मध्ये केलेली मज्जा – भाग 1

माझ्या सर्व झहवाड्या मित्रा मैत्रिणींना माझा नमस्कार।
बरेच वर्ष झाले मे सेक्स स्टोरीस वाचत आहे आणि त्याचा आनंद घेत आहे. ही पहिलीच वेळ आहे की मी माझी गोष्ट कोणाला सांगत आहे.
माझी छोटी ओळख करून देतो माझा नाव ओमकार राहणार मुंबई, 25 वय.

गिष्ट थोडी मोठी आहे कोणाला लगेच झवा झवी असेल तर निराश होईल.
तर जसा Title वरून तुमच्या लक्षात आले असेलच ही गिष्ट मे शाळेत असताना ची आहे किंवा सुरवात तेव्हा झाली आहे. उन्हाळ्याच्या सुट्ट्या बोलला तर मामा चा गाव हे सर्वात पहिला लक्षात येणारी गिष्ट.
आमचा ही तसाच काही दार सुट्टी मध्ये मामाच्या गावी सर्व भावंडं भेटायचो आणि धमाल उडवायचो.

तर ह्या गिष्टी ची हेरॉईन आहे माझ्या मामाची मुलगी प्रांजळ. तिच्या बद्दल सांगायचं झालं तर गोरी गोरी पण आणि नाकी डोळे पण खूप सुंदर कोणी ही तिला बघून तिच्या प्रेमात पडेन असा. तास आमच्या कडे मामाच्या मुली सोबत लग्न करतात बूट माझा काही चान्स नव्हता करण ही माझ्या पेक्षा 1 वर्षा ने मोठी होती.

तर गोष्टी ला सुरवात करूया ही वेळ होती 2009 ची जेव्हा मी 9 वित होतो आणि प्रांजळ 10 पास झाली होती. दार वर्षी परिमाणे आम्ही मामाच्या गावी गेलो पण मी लागेव्ह परत येणार होतो करण माझे 10व्हीव्हे क्लास सुरू होणार होते.
तर मी आम्ही सगले गावी गेलो तर माझी नजर नुसती प्रांजळ ला शोदात होती पण ती काय दिसत नव्हती.
तास मी प्रांजळ च्या नावाने मूठ मारायला कधीच सुरवात केली होती आणि अत्त्त असा झाला होता की कधी हिला घेतो.
गावी गेल्यावर पाणी वैगेरे पिऊन झाल्यावर मी घर भर शोधून झाला पण प्रांजळ चा काय ठावठिकाणा नव्हता…. शेवटी मामी ला विवंजारला तर तिने संगील की 10व्ही झाल्या पासून तिचे पाय काय घरात टिकत नाहीत. तर मी थोडा निराश झालो माजय्या डोळ्यात अजून प्रांजळ ची तीच छबी होती जी मे लास्ट वर्षी पहिली होती.
मग मी असाच timepass करत होतो अजून मावशी चे मूळ आले नव्हते सगळे तर थोडा बोर झालो होतों.
तास एक सांगायचं राहिला मामी सुद्धा कमल आहे माझी पण त्या वेळेला तिचा तेवढा आकर्षण नव्हता पण टिक्सच्या सोबत सुद्धा खूप मजा घेतली आहे ते ऊभे कळेल तुम्हाला.

Leave a Comment

You cannot copy content of this page