स्कूल फ्रेंड बरोबर सेक्स ची मजा

हेलो मित्रानो माझे नाव वैभव आहे आणि मी मुंबई चा राहणारा आहे. मित्रानो आज मी तुम्हा सर्व लोकांना माझी एक एकदम खरी जवण्याची गोष्ट सांगणार आहे ज्या मध्ये मी एकदम माझ्या आयुष्यात पहिल्या वेळी सेक्स केले होते आणि मी त्यावेळी माझ्या एका मैत्रिणी ला ठोकून खुश करून टाकले होते. ती जवाजवी आमची दोघांची एकदम पहिली जवाजवी होती पण तरी आम्हाला त्या मध्ये खूप जास्त मजा आली होती. मी या आधी सेक्स विषयी काही जास्त प्रमाणात समजत नव्हतो तरी आम्ही खूप चांगले सेक्स त्या वेळी केले होते आणि आता तुम्हाला जास्त बोर न करता मी आता माझी ही गोष्ट तुम्हाला सांगतो आहे आणि आता ती सर्व घटना मी तुम्हा सर्व लोकांना एकदम विस्ताराने सांगत आहे. मला पूर्ण खात्री आहे कि तुम्हाला सर्वाना ही गोष्ट खूप आवडेल आणि तुम्ही त्याचा खूप आनंद घ्याल.

मित्रानो ही घटना त्या वेळची आहे जेव्हा मी माझ्या शाळे च्या शेवटच्या वर्षा मध्ये होतो, असे तर मी एक मराठी घरा तून आहे आणि मी आधी पासून खूप लाजाडू स्वभाव असलेला आहे आणि त्यमुळे मी शाळेला असताना कुणा च्या ही जास्त जवळ नव्हतो पण माझे खूप सारे मित्र जरूर होते आणि मला माझ्या शाळे च्या शेवट च्या वर्षा पर्यंत कोणी गर्ल फ्रेंड पण नव्हती, पण माझ्या शाळे मध्ये खूप मुली सुंदर अशा होत्या. पण मी त्यांच्या वर काही जास्त लक्ष देत नसे. मला त्यांच्या बरोबर बोलायची खूप इच्छा होत असे पण मी कधी पण त्यांच्या समोर जायची पण हिम्मत करू शकलो नाही कारण मी आधी पासून खूप लाजाळू स्वभावाचा आहे.

आता असेच काही दिवस निघत गेले आणि मग माझ्या शाळे मध्ये एका प्रेक्टीकल च्या पिरीयड मध्ये माझी ओळख श्रुती बरोबर जाली होती. मी तिला खूप आधी पासून ओळखत होतो आणि मग ती माझ्या त्या पहिल्या भेटी पासून खूप कमी वेळा मध्ये माझी मैत्रीण बनली होती आणि आता तर मी माझ्या मनात ल्या मनात तिला खूप पसंत करू लागलो होतो. मग काही दिवस तिला हाय गेलो करून मी मग एक दिवस माझ्या मनात विचार केला कि आता खूप वेळ चालले आता बास झाले आहे आता मला काही पण करून हिला जवायचे आहे. मित्रानो तशी तर ती खूप ओपन माइंड ची मुलगी होती आणि एक खूप सुंदर आणि खूप समजूतदार अशी मुलगी होती. तिची एक मैत्रीण होती जिचे नाव प्रीती होते आणि मग माझ्या मनात आले कि जर मला श्रुती ला माझ्या मना तली गोष्ट सांगायची असेल तर आता मला तिची मैत्रीण प्रीती ला पण काही पण करून पटवले पाहिजे.

मग मी हा विचर केला आणि मग दुसऱ्या दिवसा पासून प्रीती बरोबर हसणे आणि मस्ती करणे चालू करून टाकले होते. मित्रानो प्रीती दिसायला एकदम देशी म्हणावी तशा टाईट ची मुलगी होती. तिचा रंग एकदम गोरा पण होता, तिचे डोळे खूप मोठे मोठे होते, आणि तिच्या शरीरा ची सर्व अंगे एकदम ठीक ठाक अशी होती. आता प्रीती पण माझ्या बरोबर खूप मोकळी होऊन बोलू लागली होती आणि मग काही दिवस एका मेका बरोबर बोलणे चालू केल्या वर आम्ही तिघांनी आमचे मोबाईल आता एक मेका ला देऊन टाकले होते आणि आता तर आम्ही एक मेका ला मेसेज पण करू लागलो होतो आणि आम्ही हळू हळू तिघे मिळून रात्री एकत्र चेट पण करू लागलो होतो.

Leave a Comment

You cannot copy content of this page