अमोल ने ऑफिसमध्ये पूर्ण नागड करून झवले



हॅलो मित्र आणि मैत्रिणींनो. माझ नाव दिव्या नारणेकर आहे. मी आता २८ वर्षाची युवती आहे. मी ऑफिस मध्ये जॉब करते. मी इथे माझ्या जीवनाच्या काही अनुभवलेल्या गोष्टी सांगणार आहे. है गोष्टी खऱ्या आहेत आणि मी कधी कोणाला आज पर्यंत सांगितल्या नाही. माझी उंची ५.६ फूट, रंग गोरा, शरीर ३४-२८-३६. तुम्ही माझ्याशी [email protected] वर बोलू शकता.

अमोल ने मला त्याच्या ऑफिस मध्ये चांगला जॉब लावला होता. पण त्या बदल्यात मला त्याला खूप काही दयव लागलं. अमोल मला त्याची गर्लफ्रेंड समजू लागला होता. पण मला त्याबद्दल असं काही वाटत नव्हतं. एकेदिवशी अमोल ने मला रात्री मेसेज केला. तेव्हा रात्रीचे ११ वाजले होते. त्याने मेसेज मध्ये लिहिलं होत कि उदय अश्विनी नाही येणार आहे, तिच्या लग्नाचा वाढदिवस आहे. आणि पल्लवी पण गावी गेली आहे. तर आता तू, मी आणि तो दुसरा मुलगा प्रणय असेल. बॉस पण बाहेर गेला आहे तर आपण उदय काही तरी नवीन करूया.

त्याने पुढे मेसेज मध्ये लिहिलं. कि तू उदय माझी पर्सनल सेक्रेटरी बनून ये. मी तुझा बॉस असेंन. तू खाली स्कर्ट घालून ये आणि वरती शर्ट.

मला अमोलला नाही म्हणणं शक्य नव्हतं तर मी त्याला उत्तर दिल मी जमलतर घालेन.

Leave a Comment

You cannot copy content of this page