भावाला अभ्यासाकडे वळवण्यासाठी स्वतःच्या शरीराचे बलिदान दिले – 5



रवीची हवस आता वाढत चालली होती. तो आता घरात मी असताना वेग वेगळे चाळे करू लागला होता. मी
संध्याकाळी स्वयंपाक घरात उभी राहून जेवण बनवत होती तेव्हा रवी मागून आला आणि माझ्या दोन्ही पायात हात टाकला आणि माझी पुची दाबली. मी काही म्हणाले नाही आणि हसून त्याला जायला सांगितले.

मी काम करत असताना अचानक मागून येऊन माझे बॉल दाबत असे. बाथरूम मध्ये कपडे धुवत होते तर अचानक आला आणि लगेच पॅन्ट काढून लवडा माझ्या समोर बाहेर काढला. आणि मला लवडा चोखायला लावला. मी कपडे धुवत रवी चा लवडा चोखून दिला.

एकदा तर मी वाकून टीव्ही च्या खालच्या कपाटातून सामान घेत होती, अचानक आला आणि मागून माझी काळी लेगीस खेचली आणि आतली पॅंटी पण खेचली. मागून माझी गांड, पुची पूर्ण उघडी झाली. तसाच रवीने आपला लंड बाहेर काढला आणि मागून माझ्या पुचित टाकला आणि जोर जोरात झवू लागला.

त्याच्या वागण्यावरून मला कळून आले होते कि त्याला आता चव लागली आहे. रवी ला शांत करणे खूप जरुरीचे होते. नाही तर हळू हळू हि हवस वेडे पणात बदलेल आणि पुढे रवी काय काय करेल ह्यचे काही ठिकाण राहणार नाही.

You cannot copy content of this page