प्रीथाने हळूवार पण घट्टपणे त्याला धरले आणि डोळ्यांचा संपर्क टाळून ढकलून दिले. सलीम तिच्या लांब जाड पायांच्या मध्ये बसला, गोंधळून गेला, त्याचे लिंग पूर्ण लक्ष देऊन ताठ उभे होते, टोकातून प्रि-कम टपकत होते. डोळे मिटून प्रीताने तिचे पाय फाकवले आणि उजव्या हाताने तिच्या योनीचे पडदे उघडले. ती लाजली होती तरीही उत्कटतेने तिला पूर्णपणे ताब्यात घेतले होते. तिला विश्वासच बसत नव्हता की ती तिच्या जवळपास निम्म्या वयाच्या मुलासोबत हे करणार होती पण तिथून माघार नाही. तिचा श्वास जड झाला होता. ‘माझ्या आत मला तुझी गरज आहे बेबी…’ तिने श्वास सोडला ‘माझ्या आत घाल’ तिने आक्रोश केला.
सलीम आता एका गोष्टीच्या उंबरठ्यावर होता ज्यामुळे त्याचे आयुष्य कायमचे बदलेल, तो त्याचे कौमार्य गमावणार होता आणि तेही अशा स्त्रीसाठी जिचे लोक फक्त स्वप्न पाहू शकतात. त्याने इतके पात्र काय केले? त्याला आश्चर्य वाटले की, देवाने त्याला दुःखात घालवलेले संपूर्ण बालपण केवळ या क्षणाचे प्रतिफळ देण्यासाठी दिले आहे का, जिथे त्याची प्रत्येक इच्छा पूर्ण झाली होती? त्याने प्रीताकडे टक लावून पाहिलं, तिचं डोकं काही उशीनं वर आलं, तिचा सुंदर चेहरा चमकला, डोळे मिटले, तोंड उघडे, ओठ अपेक्षेने थरथरले – तिचा देवी आकार आणि उंची आता तळमळ आणि इच्छेने असहाय्य झाली आहे, गुलाबी योनी आता धडधडत आहे आणि तिच्या स्त्री रसाने ओघळत आहे. त्याला हताशपणे हाक मारली, ती एक अशक्य स्वप्न कशीतरी शक्य झाल्यासारखी दिसत होती. ‘प्लिज, मी यापुढे ते सहन करू शकत नाही’ प्रीताने जवळजवळ विनवणी केली, ‘माझ्यामध्ये प्रवेश कर आणि मला एक स्त्री म्हणून पूर्ण कर बेबी’ ती ओरडली.
सलीम संकोचून तिच्यावर रेंगाळला, त्याचे खालचे ओटीपोट तिच्या प्रचंड आणि लांबलचक मांड्यांमध्ये स्थिरावले. त्याने शेवटच्या वेळी तिच्याकडे पाहिले तर तिची तळमळ आणि इच्छा थक्क झाली. त्याचे टपकणारे शिश्न तिच्या धडधडणाऱ्या योनीकडे घुसले आणि शेवटी आत गेले. मऊ उबदार आणि ओल्या मांसाने त्याच्या लिंगाला वेढले, त्याचे स्वागत करत तो खोलवर गेला तोपर्यंत तो पूर्णपणे तिच्या आत गेला आणि तिचे झाटांचे केस त्याच्या पोटाला घासताना, गुदगुल्या करत असल्याचे जाणवले आणि आनंदही दिला. अधिक तीव्र. प्रीथा जोरात आक्रोश करत होती तिचे शरीर अनियंत्रितपणे कमानदार होते, आनंदाच्या लाटा तिच्या आतल्या आत वाहू लागल्या होत्या. तिला जवळजवळ व्हर्जिन कुमारीमध्ये पहिल्यांदाच घुसल्यासारखे वाटले. काही महिन्यांच्या ब्रह्मचर्येने तिचे योनीमार्गाचे स्नायू पुन्हा घट्ट केले होते आणि नंतर त्या तुलनेने लहान मुलाच्या लहान लिंगाने प्रवेश केल्याने तिला आपण सातव्या स्वर्गात असल्यासारखे वाटू लागले. आनंद खूप तीव्र होता, तिला तिच्या डोळ्यांच्या कोपऱ्यातून अश्रूंचे थेंब निसटताना जाणवत होते. ती जोरात विव्हळत होती. ‘आआआआह्ह्ह्ह्ह्…..’
प्रीथाला यावर स्थिर होण्यासाठी एक क्षण हवा होता तिने सलीमला थांबायला सांगितले आणि तिथेच थांबायला सांगितले, त्याचे लिंग तिच्या योनीमध्ये खोलवर गाडले गेले होते. तिने त्याच्या गरम धडधडणाऱ्या शिश्नाच्या आतून प्रीकम गळत असल्याचा अनुभव घेतला. ‘अगदी तिथेच राहा, हलू नकोस’ ती कुजबुजली, तिचा श्वासोच्छ्वास जोरात व परिश्रम घेत होता. तिचे डोके आनंदाच्या तीव्रतेने पोहत होते तिला त्यांच्यातील जवळीक जाणवत होती, आता ते पुरुष आणि एक स्त्री यांच्यातील सर्वात घनिष्ट बंधनात बांधले गेले होते, या प्रकरणात त्याच्या तारुण्यातील एक मुलगा. सलीम शांत होता, तो आईच्या सूचनेची वाट पाहू लागला आणि घाबरून तिच्याकडे पाहू लागला. तिच्यात प्रवेश करून तो तिला इतका आनंद देत होता यावर त्याचा विश्वासच बसत नव्हता. तिचा चेहरा शुद्ध आणि तीव्र आनंदाने दिव्य दिसत होता. तिचे अवाढव्य स्तन तिच्या श्वासाने वर-खाली होत होते. ती किती सुंदर आहे यावर त्याचा विश्वासच बसत नव्हता. तिच्या योनीच्या उष्ण, सडपातळ मांसल पटांच्या आत त्याचे लिंग वितळू शकते असे वाटले आणि त्याच्या खालच्या मणक्याला मुंग्या येणे संवेदना होत होती. प्रीथाला पहिल्या विजेची संवेदना थोडी कमी झाल्याचे जाणवले आणि तिने तिच्या अंगावर नियंत्रण मिळवले. तिने हळूवारपणे सलीमला जवळ ओढले आणि त्याचे छोटे नितंब घट्ट पकडले. तिने तिचे पाय आणखी फाकवले आणि त्याला अधिक चालना दिली. ‘आता मी तुला मार्गदर्शन करते तसे तुझे ढुंगण खाली वर कर…’ ती म्हणाली. सलीमने एकही शब्द न ऐकता आज्ञा पाळली, आईच्या हाताच्या दाबाने आणि सोडवून त्याचे नितंब हलवले. त्याने जोर लावला की त्याला शारीरिक मिलनाचा अवर्णनीय आदिम आनंद जाणवू शकत होता. गरम उबदार मांसावर मांस घासत होते, नर आणि मादी रस आत मिसळत होते आणि मौल्यवान तेल बाहेर काढल्यासारखे प्रत्येक धक्क्याने बाहेर पडत होते.
प्रीथाने रडणे आणि निखळ आनंदाचे हसू दिले, तिला तिच्या आतले धक्के जाणवत होते.
सलीमच्या कानात ‘आआआह्ह्ह्ह्ह्…’ हे संगीत चालू होते, तो अधिक जोश आणि उर्जेने जोरात धक्के देऊ लागला.
असे दिसते की, लवकरच सलीमला कोणत्याही मार्गदर्शनाची आवश्यकता नव्हती, तो त्याच्या संथ लयबद्ध हालचालीवर जोर देत होता, सर्व पुरुष सामान्यतः यासाठी प्रोग्राम केलेले असतात. प्रीथा आरामशीर, त्याच्या धक्क्यांचा आनंद घेत; ती इतकी खूश होती की सलीम उत्सुक पुरुषांसारखी घाई करत नव्हता. आनंद इतका तीव्र होता की ते शब्द गमावून बसले होते. प्रीताने तिचे प्रेम व्यक्त करण्यासाठी तिच्या दोन्ही हातांनी त्याच्या डोक्याला गोंजारलं ज्यामुळे सलीमचा आनंद आणखीनच वाढला. अनोळखी काळासाठी सलीम तिच्या जाड केसाळ पुच्चीत धक्के देत गेला, मंद उजळलेल्या खोलीत एक उबदार शांतता फक्त खिडकीवर पडलेल्या पावसाच्या पाण्याचा आवाज येत होता, मांसावर मारलेल्या मांसाचे ओले पच पच पच आवाज, श्वासोच्छवास आणि अधूनमधून आक्रोश. सेक्सच्या उष्णतेने एसीला आव्हान दिले प्रीथा आणि सलीमच्या त्वचेवर घामाची पातळ चमक चमकत होती. सलीमने आपले हात तिच्या मऊ पोटाभोवती गुंडाळले आणि तुरळकपणे चुंबन घेत स्तनांच्या घामाच्या दरीत आपला चेहरा घासला, खारट घाम चाखला आणि त्याच्या आईच्या सुगंधाचा वास घेतला. त्याने तिच्याकडे पाहिले, प्रीथा हरवली होती, ती आनंद आणि आरामाच्या कोशामध्ये हरवली होती, तिने तिचा डावा हात तिच्या डोक्याभोवती गुंडाळला, तिची केसाळ बगल उघडी पडली. सलीमला घामाचा एक थेंब तिच्या हातातून खाली लोळताना दिसला आणि केसांच्या झुबक्यात हरवलेला दिसत होता, तिच्या काखेतून वाफ निघत होती. ‘मम्मी खूप उबदार आहे… तिकडे अजून जास्त गरम असावे’, सलीमने विचार केला आणि तिच्या केसाळ बगलेच्या उष्णतेने घामाच्या थेंबाची वाफ होईल अशी कल्पना केली. प्रीताचे डोळे मिटले होते, सलीम तिच्याकडे बघत होता, तिच्या सौंदर्यावर आश्चर्यचकित होता हे तिला लक्षात येत नव्हते. तिच्या चेहऱ्यावर एक सुंदर स्मित होते, तिचे मोकळे ओठ अधूनमधून एक उबदार उसासा किंवा मंद आक्रोश सोडण्यासाठी दुभंगत होते. सलीमने पाहिल्यावर तिच्या खालच्या ओठाच्या कोपऱ्यातला तीळ चमकत होता. त्याला त्या तोंडाचे चुंबन घ्यायचे होते, त्या स्ट्रॉबेरी ओठांना चोखायचे होते, तिचा श्वास घ्यायचा होता आणि तो छोटासा तीळ त्याच्या जिभेने आणि दातांनी कुस्करायचा होता, पण त्यासाठी त्याला वर सरकावे लागेल. त्याच्या किंचित उंचीमुळे त्याचे डोके फक्त तिच्या स्तनांच्या दरीपर्यंत पोहोचू शकले आणि त्याचे शिश्न तिच्या योनीमध्ये घातले गेले आणि प्रेमापोटी तो बाहेर काढण्याचा विचार करू शकला नाही. तो आनंद एका सेकंदासाठी देखील व्यत्यय आणण्याइतपत खूप होता आणि त्या आनंदापेक्षा तो त्याच्या आईला देत होता त्यामुळे त्याला अभिमान वाटला. तिच्या चेहऱ्यावरचा भाव खूप मोलाचा होता.
प्रीथाला आनंदात बुडल्यासारखं वाटत होतं. सलीमचा लवडा लहान होता, पण तो रॉडसारखा कडक होता, प्रीताला आश्चर्य वाटले की तो एवढ्या वेळ त्याची उभारणी कशी धरून ठेवू शकतो, तिला रोबोटप्रमाणे धक्के होता. त्याचा केस नसलेला लंड इतका गुळगुळीत आणि स्पर्शाचा मखमली होता तो तिच्या योनीला प्रत्येक धक्क्याने घासत होता. सलीम खोल खोल जात होता, जणू काही त्याला तिच्या आत पूर्णपणे जावे आणि तिच्या गर्भाशयात घरटे घालायचे होते. हा एक दिलासा देणारा विचार होता तिने तिच्या पोटात त्याची कल्पना केली होती, तिच्या शरीरात सुरक्षितपणे मिठी मारली होती. ‘मम्मी… मम्मी…’ सलीमच्या उत्सुक कुजबुजण्याने ती हताश वाटणारी शांतता तोडली.
‘म्म्म…’ प्रीताने उत्तर दिले, तिचे डोळे अजूनही मिटले होते, हात डोक्याभोवती गुंडाळले होते, त्याच्या धक्क्यांचा आनंद घेत होती.
‘आई… इतकं छान का वाटतंय?’ सलीमने निरागसपणे पण उग्रपणे विचारले.
प्रीताने उसासा टाकला आणि किंचित हसली, ती जोरात, श्वासोच्छवासाच्या आणि आक्रोशांमध्ये बोलली. ‘क… कारण मी एक मुलगी आहे आणि तू मुलगा आहेस, देवाने आपल्याला असे बनवले… ssss… अहहह… ही त्याची आपल्यासाठी सर्वात मोठी भेट आहे. जर आपण तरुण आहोत… जर आपण निरोगी आणि प्रेमात असलो तर… उहहह… होय… तिथेच… ssss…
‘आपण प्रेमात असलो तर काय मम्मी?…’ सलीमने प्रिताने सांगितले तिकडेच दणके देत उत्सुकतेने विचारले.
‘मग आनंदी राहण्यासाठी एवढीच गरज आहे बेबी… आह… आह… आपल्या शरीराची गरज आहे. मुलीचे शरीर आणि मुलाचे शरीर… sss… उफ्फ… अगदी प्रेमात पडलेले, एकमेकांत विरघळून गेलेले आह.’ प्रीथाचे शब्द सलीमच्या कानात उदात्तपणे घुमत होते, आत-बाहेर… आत-बाहेर… आपला वेग वाढवत होता.
‘माझं तुझ्यावर प्रेम आहे मम्मी… माझं तुझ्यावर प्रेम आहे… माझं तुझ्यावर खूप प्रेम आहे…’ सलीमने प्रीताला पिस्टनसारखा पंप करत होता.
‘य्स्स… बेबी… प्रेमाची आपल्याला गरज आहे… माझ्यावर अजून प्रेम कर… मला तुझ्या प्रेमाची गरज आहे… अहाह…’ प्रिताने मान मागे केली, सलीमच्या वेग वाढीबरोबर तिचा आनंद आणखीनच वाढला. तिच्या चेहऱ्याची तीव्रता बघून सलीमने डोळे मिटले आणि खालच्या ओठावर जोराने चावले, झडण्याची इच्छा कमी करण्याचा प्रयत्न केला. तिच्या चेहऱ्यावरचे भाव त्याला नियंत्रण गमावण्यासाठी पुरेसे होते पण तो स्वत: ला गमावणार नव्हता, तो खर्च होणार नव्हता आणि त्याच्या आईचा आनंद थांबवणार नव्हता. तिला कृतज्ञता देत राहावे लागेल, तिच्याप्रती कृतज्ञता व्यक्त करण्याचा त्याचा हा नम्र प्रयत्न होता. तो थकून जात होता पण जोपर्यंत तो तिला पूर्ण समाधान देत नाही तोपर्यंत त्याला थांबयचे नव्हते.