सांत्वन करत ठोकले माझ्या मादक मुलगीला – Marathi savatra mulgi sex sotry

मित्रानो नमस्कार. माझे नाव सुनील आहे. मी आज चाळीस वर्षाचा आहे. मी किती झवाडा आहे हे माझे मलाच माहित.त्याच झवाड्यागिरीची माझी एक अशी गोष्ट तुम्हाला मी सांगणार आहे कि जी ऐकून तुम्ही पण माझ्या बद्दल तेच म्हणाल.

मी कॉलेज ला होतो तेव्हा सगळ्यात नेहमी पुढे राहिलो होतो.दिसायला देखणा जसा होतो तसेच मी माझ्या बॉडी कडून खूपच सुंदर होतो. मी नियमित जिम ला जात असे आणि त्यामुळे माझी बॉडी खूपच देखणी आणि रेखिव अशी झाली होती. मी माझे मसल्स खूप छान तयार केले होते. माझ्या बॉडी च्या प्रेमात तर खूप मुली होत्या आणि त्यातच एक होती ती म्हणजे निशा.

निशा माझ्याच वर्गात होती. ती दिसायला कडक माल होती. तिच्या फिगर वर मी बेहद पागल होतो आणि त्याचमुळे तर मी तिला पटवले होते. तिला मी रोजच ठोकून काढत असे. तिला रोज एक तरी तिच्या घरी नाही तर मग लॉज ला नेणे आणि ठोक ठोक ठोकून काढणे हे माझे रोजचे काम होते.जेव्हा तिचे पिरियड्स असतील तेव्हा मग तिला अंधाऱ्या जागी नेऊन तिच्याकडून ओरल करून घेणे असे मी करत असे.

आम्ही पुढे लग्न पण केले. काही वर्षे सुखाची गेली आणि मला तिचा कंटाळा येऊ लागला. रोज रोज तेच तेच करून मला नको झाले होते आणि त्यामुळे माझे तिच्याकडे दुर्लक्ष होऊ लागले होते. त्यातून आमच्यात सतत भांडणे होऊ लागली होती आणि त्यातूनच मग आम्ही दोघे पण वेगळे झालो. काही वर्षे मी काहीच हालचाल केली नाही .कारण मला आता त्यात परत काही पडायचे नव्हते.

Leave a Comment

You cannot copy content of this page