माझ्या जीवनाची पहिली जवाजवी

हेलो मित्रानो माझे नाव लकी आहे आणि मी रायपुर छतीसगढ चा राहणार आहे आणि आता माझे वय २७ वर्षे आहे. ही गोष्ट ६ वर्षा पूर्वी सुरु होते जेव्हा मी २१ वर्षे वयाचा होतो. माझ्या घरा च्या जवळ एक सेक्सी मुलगी राहत होती आणि तिचे नाव ऋतू होते, तिचा रंग गोरा होता आणि तिचे बुब्स पण खूप मस्त होते. मी तीला पटवून जवायचा प्लान बनवला होता. आता होळी चे दिवस जवळ होते आणि मी तिच्या बरोबर बोललो आणि म्हणालो कि मला तुझ्या कडे खूप दिवस झाले काही तरी सांगायचे होते, तर ती म्हणाली कि बोल ना मग, पण मी काही न बोलता तिथून निघून गेलो.

मग दुसऱ्या दिवशी ती माझी घरी आली आणि मला म्हणाली कि संध्या काळी तू मला गच्ची वर येऊन भेट मला काही तरी बोलायचे आहे. मी म्हणालो कि ठीक चे आणि मग आम्ही ५ वाजता भेटायचा प्लान बनवला, कारण ती माझी शेजारी होती आणि माझ्या घरी तिचे येणे जाणे चालू असायचे. मग संध्या काळ झाली आणि मी गच्ची वर गेलो आणि ती तर आधी पासून तिथे होती.

मग मी तिला म्हणालो कि बोल तर ती म्हणाली कि तू मला काल काही तरी सांगणार होतास आणि मग काही न बोलता निघून गेला होतास. आणि मग ती म्हणाली कि बोल काय मला सांगायचे आहे ते. मी काही बोललो नाही आणि मग ती म्हणाली कि मला पण तुला काही तरी सांगायचे आहे आय लव यु. मग मी तिच्या गच्ची वर गेलो आणि तिला एक जोरा ने हग केली आणि मी माझ्या आयुष्यात पहिल्या वेळी कोणाला तरी हग केले होते आणि मला खूप मस्त वाटत होते आणि मी खूप खुश झालो होतो.

मग मी तिचे बुब्स पण अनुभव केले आणि मी तुम्हाला सांगू शकत नाही कि मला कसे वाटत होते. मग तिच्या आई ने बोलवले आणि ती खाली निघून गेली, पण मी तिचा हात पकडला आणि तिला परत एक वेळा हग केली आणि मग मी तिच्या गाला वर कीस पण केली आणि मग ती म्हणाली कि आता मला सोड उद्या जेवढे प्रेम करायचे आहे तेवढे कर मला, आता मला जाऊ दे. मग मी विचारले कि उद्या कधी? तर ती म्हणाली कि याच वेळी. मग आम्ही दोघे गच्ची वरून खाली आलो आणि मग मी त्या रात्री तिला आठवून मुठ मारली आणि मग झोपलो. मग मी सकाळी उठलो आणि मला तर संध्या काळ होण्याची खूप घाई जाली होती.

Leave a Comment

You cannot copy content of this page